Video: Nick Minaj akitikisa big booty lake katika show ya VMA, 2014

Tuzo za Mtv video awards zilifanyika jana uk marekani na kuhuzuriwa na wasanii kibao,katika moa ya burudani zilizowafuruisha mashabiki wengi ni ile Burudani kutoka kwa Mwanadad Nick Minaj na wimbo wake mpya wa Anaconda, Nick Minaj aliaacha watu hoi pale alipoanza kuyarudi huku akitikisha booty lake na fans wengi kushangilia,


Tazmaa video hapa kuona alivyowapagawisha wengi
Previous Post Next Post

Popular Items

TIGO YAPOKEA TUZO YA UCHANGIAJI DAMU

YALIYOJIRI LEO MAGAZETINI IJUMAA

NGONGO INASABABISHA SARATANI YA KIZAZI